![Diễn đàn kết nối và giao lưu nữ doanh nhân 3 nước Việt Nam - Lào - Campuchia: Phát huy vai trò của phụ nữ 3 nước trong phát triển kinh tế xanh và bền vững](https://cdn-doisonggiadinh.baophunuthudo.vn/upload/3-2024/images/2024-07-22//1721643355-thumbnail-width750height570.jpg)
Diễn đàn kết nối và giao lưu nữ doanh nhân 3 nước Việt Nam - Lào - Campuchia: Phát huy vai trò của phụ nữ 3 nước trong phát triển kinh tế xanh và bền vững
Diễn đàn kết nối và giao lưu Nữ doanh nhân 3 nước Việt Nam - Lào - Campuchia với chủ đề “Nữ doanh nhân và kinh tế xanh” diễn ra tại Hà Nội vừa qua, là sáng kiến của Hội Phụ nữ 3 nước góp phần thúc đẩy sự tham gia của phụ nữ, của nữ doanh nhân vào phát triển kinh tế xanh và bền vững; phát huy hơn nữa tiềm năng và thế mạnh của phụ nữ, đặc biệt là nữ doanh nhân.